-
Geosynthetics- Tsagewa da raba yarn fim ɗin geotextiles
Yana amfani da PE ko PP azaman babban kayan albarkatun ƙasa kuma ana samarwa ta hanyar saƙa.
-
Warp saƙa polyester geogrid
Warp saƙa polyester geogrid yana amfani da babban ƙarfin polyester fiber azaman kayan albarkatun ƙasa wanda aka saƙa saƙa bi-direction kuma an rufe shi da PVC ko butimen, wanda aka sani da "fiber ƙarfafa polymer".An yi amfani da shi sosai don maganin tushe mai laushi na ƙasa da kuma ƙarfafawa da kuma shimfidar hanya, shinge da sauran ayyuka don inganta ingancin aikin da rage farashin aikin.
-
Short polypropylene matsakaita na geotextiles mara sakan
Yana amfani da babban ƙarfin polypropylene staple fiber a matsayin babban albarkatun ƙasa, kuma ana sarrafa shi ta hanyar ƙetare kayan aiki da kayan ƙwanƙwasa allura.
-
Uniaxial tensile filastik geogrid
Yin amfani da babban polymer kwayoyin halitta da nano-sikelin carbon baƙar fata a matsayin babban kayan albarkatun ƙasa, ana samar da shi ta hanyar extrusion da tsarin gogayya don samar da samfurin geogrid tare da raga iri ɗaya a hanya ɗaya.
Filastik geogrid murabba'i ne ko ragar polymer rectangular da aka kafa ta hanyar shimfidawa, wanda zai iya zama shimfidar uniaxial da shimfida biaxial bisa ga kwatance daban-daban yayin samarwa.Yana huda ramuka akan takardar polymer extruded (mafi yawa polypropylene ko polyethylene mai girma), sannan yana yin shimfidar shugabanci a ƙarƙashin yanayin dumama.Grid ɗin da aka miƙe na uniaxially ana yin shi ta hanyar mikewa kawai tare da tsayin takardar, yayin da grid ɗin da aka miƙe ana yin shi ta hanyar ci gaba da shimfiɗa grid ɗin da aka miƙe zuwa madaidaiciyar tsayinsa.
Saboda polymer na filastik geogrid za a sake tsarawa da daidaitawa yayin aikin dumama da haɓakawa yayin kera na geogrid na filastik, ƙarfin haɗin gwiwa tsakanin sassan kwayoyin halitta yana ƙarfafa, kuma an cimma manufar inganta ƙarfinsa.Its elongation ne kawai 10% zuwa 15% na asali takardar.Idan an ƙara kayan anti-tsufa irin su carbon baƙar fata a cikin geogrid, zai iya sa ya sami mafi kyawun ƙarfi kamar juriya na acid, juriya na alkali, juriya na lalata da juriya na tsufa.
-
Fim ɗin filastik saka yarn geotextiles
Yana amfani da PE ko PP azaman babban kayan albarkatun ƙasa kuma ana samarwa ta hanyar saƙa.
-
bargo tace masana'antu
Wani sabon nau'in kayan tacewa ne wanda aka haɓaka akan tushen bargon tacewa na masana'anta mai lalacewa.Saboda tsarin samar da kayan aiki na musamman da manyan kayan aiki, yana shawo kan lahani na rigar tacewa ta baya.
-
madaidaicin zaruruwa allura mai naushi geotextile
Gilashin fibers ɗin da aka buga wanda ba saƙa geotextile an yi shi ne da PP ko PET filaye masu tsattsauran ra'ayi kuma ana sarrafa shi ta kan kayan aikin kwancen giciye da kayan aikin naushi na allura.Yana da ayyuka na keɓewa, tacewa, magudanar ruwa, ƙarfafawa, kariya da kiyayewa.
-
magudanar geonet
Magudanar Geonet mai girma uku (wanda kuma aka sani da magudanar ruwa mai girma uku, magudanar ruwan ramin geonet, cibiyar magudanar ruwa): Ragon filastik ne mai girma uku wanda zai iya haɗa geotextiles na gani a gefe biyu.Yana iya maye gurbin yashi na gargajiya da tsakuwa kuma ana amfani dashi galibi don sharar gida, magudanar ruwa, da ƙasa da ganuwar rami.
-
Geosynthetic Nonwoven Composite geomembrane
Anyi ta hanyar geotextile mara saƙa da PE/PVC geomembrane.Rukunin sun haɗa da: geotextile da geomembrane, geomembrane tare da geotextile mara saƙa a ɓangarorin biyu, geotextile mara saƙa tare da geomembrane a ɓangarorin biyu, multi-Layer geotextile da geomembrane.
-
bargon kariyar ƙasa da ruwa
3D m muhalli ƙasa da ruwa kariya bargo, wanda aka kafa ta bushe zane na polyamide (PA), za a iya aza a kan gangara surface da kuma dasa da tsire-tsire, samar da nan take da dindindin kariya ga kowane irin gangara, dace da daban-daban yanayi a kusa da. duniya na zaizayar kasa da injiniyoyin lambu.
-
geomembrane (alamar hana ruwa)
An yi shi da resin polyethylene da ethylene copolymer a matsayin albarkatun ƙasa kuma yana ƙara abubuwa daban-daban.Yana da halaye na haɓakar haɓakar ƙwayar cuta mai ƙarfi, ingantaccen ingantaccen sinadarai, juriya na tsufa, juriya tushen shuka, fa'idodin tattalin arziƙi mai kyau, saurin gini mai sauri, kariyar muhalli da rashin guba.
-
Tabarmar yazara mai girma uku (geomat 3D, geomat)
Tabarmar kula da yashewa mai girma uku sabon nau'in kayan aikin injiniya ne, wanda aka yi da resin thermoplastic ta hanyar extrusion, mikewa, hadawa da sauran matakai.Yana cikin kayan ƙarfafawa na sabon filin fasaha na kayan abu a cikin kundin samfuran fasaha na ƙasa.