Yadda za a shimfiɗa gilashin fiber geogrid yayin ginin zafi mai zafi
Kamar yadda gilashin fiber geogrid yana da ƙarfin ƙarfi mai ƙarfi da ƙarancin elongation a duka hanyoyin warp da junction, kuma yana da kyakkyawan aiki kamar juriya mai tsayi, juriya mara sanyi, juriya tsufa, juriya lalata, ana amfani dashi ko'ina a cikin kwalta kwalta, pavement siminti da kuma Ƙaddamar da ƙasƙanci, ƙasƙanci na layin dogo, kariya ga gangara, titin jirgin sama, rigakafin yashi, sarrafa yashi da sauran ayyukan.Babban aikin kwalta mai rufi da gilashin fiber geogrid a kan tsohon simintin simintin siminti shine don haɓaka aikin amfani da shimfidar, amma ba su da ɗan taimako ga tasirin tasiri.Tsayayyen shimfidar shimfidar wuri a ƙarƙashin rufin har yanzu yana taka muhimmiyar rawa.Rufaffen kwalta da aka yi a kan tsohon kwalta na kankare ya bambanta, kuma kwalta mai rufin zai ɗauki kaya tare da tsohon ginin kwalta.
A cikin lokutan zafi, yayin ginin zafin jiki mai girma, saboda mannewar kwalta na emulsified zuwa ƙafafun, wanda zai iya haifar da gilashin fiber geogrid don mirgina cikin ƙafafun.A wannan lokacin, dole ne a gyara geogrid tare da kusoshi na ƙarfe na carbon bayan an shimfiɗa shi don guje wa ƙafafun da ke jujjuya geogrid.
Muna ba da garantin samar da samfurori masu inganci waɗanda suka dace da bukatun manoma, samar da sabis na aji na farko don gamsar da abokan ciniki, da biyan buƙatun su tare da sabis na "Gaskiya har abada".Muna maraba da abokan ciniki da su zo su jagorance mu da siyan samfuran geogrid na fiber gilashin da kuke buƙata.
Lokacin aikawa: Afrilu-07-2023