Geogrid

Geogrid

  • Plastic Geocell

    Plastic Geocell

    Geocell filastik sabon nau'in kayan geosynthetic ne.Tantanin halitta ne mai tsarin raga mai girma uku wanda aka yi da manyan zanen gadon polymer na kwayoyin halitta wanda aka yi wa rivets ko raƙuman ruwa na ultrasonic.Lokacin amfani da shi, buɗe shi a cikin siffar grid kuma cika kayan da ba a kwance ba kamar dutse da ƙasa don samar da kayan haɗin gwiwa tare da tsarin gaba ɗaya.Ana iya naushi ko buga takardar bisa ga buƙatun abokin ciniki don haɓaka haɓakar ruwa ta gefe da ƙara ƙarfin juzu'i da haɗin gwiwa tare da kayan tushe.

  • PP Weld geogrid PP

    PP Weld geogrid PP

    PP weld geogrid wani sabon nau'i ne na kayan gini mai dacewa da muhalli wanda aka ƙarfafa tare da ƙarfafa zaruruwa a cikin kaset ɗin polyethylene da polypropylene tensile, sa'an nan kuma an haɗa shi cikin tsarin "#".PP welded geogrid samfuri ne wanda aka inganta na karfe-roba geogrid na gargajiya, wanda ke inganta gazawar geogrid na gargajiya kamar ƙananan peeling ƙarfi, sauƙin fashe wuraren walda, da ɗan canjin gefe.

  • Karfe-roba hadadden geogrid

    Karfe-roba hadadden geogrid

    Ƙarfe-roba hade geogrid an yi shi da babban ƙarfi karfe waya nannade da HDPE (high-yawa polyethylene) cikin high-ƙarfi tensile bel, sa'an nan weld da tensile bel tare tam ta ultrasonic waldi.Ana amfani da diamita daban-daban na raga da nau'in nau'in nau'i na karfe don canza ƙarfin ƙarfi bisa ga bukatun ayyuka daban-daban.

  • Warp saƙa polyester geogrid

    Warp saƙa polyester geogrid

    Warp saƙa polyester geogrid yana amfani da babban ƙarfin polyester fiber azaman kayan albarkatun ƙasa wanda aka saƙa saƙa bi-direction kuma an rufe shi da PVC ko butimen, wanda aka sani da "fiber ƙarfafa polymer".An yi amfani da shi sosai don maganin tushe mai laushi na ƙasa da kuma ƙarfafawa da kuma shimfidar hanya, shinge da sauran ayyuka don inganta ingancin aikin da rage farashin aikin.

  • Uniaxial tensile filastik geogrid

    Uniaxial tensile filastik geogrid

    Yin amfani da babban polymer kwayoyin halitta da nano-sikelin carbon baƙar fata a matsayin babban kayan albarkatun ƙasa, ana samar da shi ta hanyar extrusion da tsarin gogayya don samar da samfurin geogrid tare da raga iri ɗaya a hanya ɗaya.

    Filastik geogrid murabba'i ne ko ragar polymer rectangular da aka kafa ta hanyar shimfidawa, wanda zai iya zama shimfidar uniaxial da shimfida biaxial bisa ga kwatance daban-daban yayin samarwa.Yana huda ramuka akan takardar polymer extruded (mafi yawa polypropylene ko polyethylene mai girma), sannan yana yin shimfidar shugabanci a ƙarƙashin yanayin dumama.Grid ɗin da aka miƙe na uniaxially ana yin shi ta hanyar mikewa kawai tare da tsayin takardar, yayin da grid ɗin da aka miƙe ana yin shi ta hanyar ci gaba da shimfiɗa grid ɗin da aka miƙe zuwa madaidaiciyar tsayinsa.

    Saboda polymer na filastik geogrid za a sake tsarawa da daidaitawa yayin aikin dumama da haɓakawa yayin kera na geogrid na filastik, ƙarfin haɗin gwiwa tsakanin sassan kwayoyin halitta yana ƙarfafa, kuma an cimma manufar inganta ƙarfinsa.Its elongation ne kawai 10% zuwa 15% na asali takardar.Idan an ƙara kayan anti-tsufa irin su carbon baƙar fata a cikin geogrid, zai iya sa ya sami mafi kyawun ƙarfi kamar juriya na acid, juriya na alkali, juriya na lalata da juriya na tsufa.

  • Biaxial tensile filastik geogrid

    Biaxial tensile filastik geogrid

    Yin amfani da babban polymer kwayoyin halitta da nano-sikelin carbon baƙar fata a matsayin babban kayan albarkatun ƙasa, samfuri ne na geogrid tare da girman riguna na tsaye da a kwance wanda aka samar ta hanyar extrusion da haɓakawa.

  • Gilashin fiber geogrid

    Gilashin fiber geogrid

    Abu ne na tsarin raga wanda aka yi da fiber GE azaman babban kayan albarkatun ƙasa, ta amfani da tsarin saƙa na ci gaba da tsarin jiyya na musamman.Zai iya inganta aikin gabaɗaya kuma sabon abu ne kuma ingantaccen tsarin ƙasa.