filament spunbond da alluran nau'in geotextiles mara sakan
Bayanin Samfura
Filament geotextiles:Filament geotextiles su ne polyester filament allura-bushi ba saƙa geotextiles, waɗanda ba su ƙunshi ƙarin sinadaran kuma ba a magance zafi.Kayan gini ne masu dacewa da muhalli.Zai iya maye gurbin kayan aikin injiniya na gargajiya da hanyoyin gine-gine, sa gini ya fi aminci, taimakawa kare muhalli, da magance matsalolin asali a cikin ginin injiniya cikin tattalin arziki, da inganci da dorewa.
Geotextile na Filament yana da aikin injiniya mai kyau, kyakkyawan ruwa mai kyau, anti-lalata, anti-tsufa, kuma yana da ayyuka na warewa, anti-filtration, magudanar ruwa, kariya, ƙarfafawa, ƙarfafawa, da dai sauransu Lalacewa, creep yana da ƙananan, kuma aikin asali. har yanzu ana iya kiyayewa a ƙarƙashin kaya na dogon lokaci.
Halayen Filament geotextile:
Ƙarfafa - Ƙarƙashin ƙayyadaddun nau'in nau'in gram iri ɗaya, ƙarfin juzu'i a kowane wuri ya fi sauran allura da aka buga da yadudduka marasa saƙa.
Hasken anti-ultraviolet - yana da babban ƙarfin anti-ultraviolet.
Juriya mai tsananin zafin jiki - tsayin daka na zafin jiki har zuwa 230 ℃, tsarin ya ci gaba da kasancewa kuma ana kiyaye ainihin kaddarorin jiki a ƙarƙashin babban zafin jiki.
Permeability da Jirgin Ruwa - Geotextile yana da kauri kuma an buga allura kuma yana da kyakkyawan magudanar ruwa da tsayayyen ruwa, wanda za'a iya kiyaye shi shekaru da yawa.
Juriya mai tsauri - Juriya mai rarrafe na geotextiles ya fi sauran geotextiles, don haka tasirin dogon lokaci yana da kyau.Yana da juriya ga zazzagewar sinadarai na gama gari a cikin ƙasa da lalatar man fetur, dizal, da sauransu.
Extensibility - geotextiles suna da haɓaka mai kyau a ƙarƙashin wasu damuwa, yana mai da su daidaitawa zuwa saman tushe mara daidaituwa da mara daidaituwa.
Halayen fasaha na geotextiles filament: Ƙaƙƙarfan geotextiles na iya tabbatar da porosity mai girma uku na geotextiles, wanda ya dace da fahimtar kyawawan kaddarorin hydraulic.
Ƙarfin fashe na geotextile yana da fa'idodi masu yawa, musamman dacewa don riƙe bango da ƙarfafa ƙarfafawa.Ma'auni na geotextiles duk sun wuce ma'auni na ƙasa kuma kyawawan kayan ƙarfafa geotechnical ne.
Wannan geotextile ne tare da pores mai girma uku da aka samar daga PET ko PP ta hanyar narkar da juzu'i, shimfidar iska, da hanyoyin haɗin gwiwar allura.
Gabatarwar Samfur
Ƙayyadaddun samfur
Nauyin gram shine 100g/㎡~800g/㎡;nisa ne 4 ~ 6.4 mita, kuma tsawon ne bisa ga abokin ciniki bukatun.
Siffofin Samfur
High inji index, mai kyau creep yi;juriya mai ƙarfi mai ƙarfi, juriya na tsufa, kyakkyawan juriya mai zafi, da kyakkyawan aikin hydraulic.
Yanayin aikace-aikace
An fi amfani dashi don ƙarfafawa, tacewa, keɓewa da magudanar ruwa na kiyaye ruwa,makamashin ruwa, kare muhalli, manyan tituna, layin dogo, madatsun ruwa, rairayin bakin teku, ma'adinan karafa da sauran ayyuka.
Bayanin Samfura
Abu | Mai nuna alama | ||||||||||
1 | Jama'a a kowane yanki (g/m2) | 100 | 150 | 200 | 300 | 400 | 500 | 600 | 800 | 1000 | |
2 | Karɓar ƙarfi, KN/m≥ | 4.5 | 7.5 | 10 | 15 | 20 | 25 | 30 | 40 | 50 | |
3 | Ƙarfin karya a tsaye da kwance, KN/m≥ | 45 | 7.5 | 10.0 | 15.0 | 20.0 | 25.0 | 30.0 | 40.0 | 50.0 | |
4 | Breaking elongation,% | 40-80 | |||||||||
5 | Ƙarfin fashewar CBR, KN≥ | 0.8 | 1.6 | 1.9 | 2.9 | 3.9 | 5.3 | 6.4 | 7.9 | 8.5 | |
6 | Ƙarfin hawaye na tsaye da kwance, KN/m | 0.14 | 0.21 | 0.28 | 0.42 | 0.56 | 0.70 | 0.82 | 1.10 | 1.25 | |
7 | Daidai girman pore O90 (O95) / mm | 0.05 ~ 0.20 | |||||||||
8 | Matsakaicin madaidaicin madaidaici, cm/s | Ku* (10-1~10-3K=1.0 ~ 9.9 | |||||||||
9 | Kauri, mm≥ | 0.8 | 1.2 | 1.6 | 2.2 | 2.8 | 3.4 | 4.2 | 5.5 | 6.8 | |
10 | Faɗin faɗin,% | -0.5 | |||||||||
11 | Bambancin ingancin kowane yanki na yanki, % | -5 |